Ni ibeere kan?Fun wa ni ipe kan:+86 13510207179

25G SFP28 Okun Opiti Nṣiṣẹ (AOC)

Apejuwe kukuru:

● Oti ọja: China

● Akoko Ifijiṣẹ: 7-10 ọjọ iṣẹ

Okun opitika ti nṣiṣe lọwọ 25G SFP28 jẹ okun opitika SFP28 ti nṣiṣe lọwọ fun 25GB Ethernet (25GbE).Okun 25G SFP + AOC n pese ojutu yiyan pipe fun ijinna kukuru SFP28 okun USB ti o so taara taara (DAC) ati awọn ẹrọ opiti transceiver SFP28.Wọn ṣe apẹrẹ fun iyara giga, iwuwo giga ati agbara kekere ti awọn ohun elo nẹtiwọọki ile-iṣẹ data.


Alaye ọja

ọja Tags

ọja Apejuwe

25G SFP28 ti nṣiṣe lọwọ okun USB (AOC) irinše ni atilẹyin nipasẹ awọn iyika ti nṣiṣe lọwọ, eyi ti o ni a gun gbigbe ijinna ju palolo tabi lọwọ SFP28 Ejò kebulu.O jẹ apẹrẹ pataki fun iyara giga, awọn ọna asopọ data kukuru kukuru nipasẹ awọn laini okun opiti.SFP28 AOC n pese iduroṣinṣin ifihan agbara, ijinna to gun, ajesara eletiriki giga ati oṣuwọn aṣiṣe bit to dara julọ.O jẹ ojutu ti o munadoko-owo fun ile-iṣẹ data / ibi ipamọ ati gbogbo awọn ohun elo data kukuru-kukuru.

25G-SFP28-Lati-SFP28-AOC-Cable
25G-SFP28-Okun-Opitika-Cable-Akitiyan-2(AOC)

Awọn ẹya ara ẹrọ

Oṣuwọn gbigbe data ikanni ẹyọkan to 25Gbps

• Ni ibamu pẹlu SFP+ MSA & SFF-8432 Standards

• Gbona plug itanna ni wiwo

• Iyatọ AC pọ ni wiwo data iyara giga

• OM3 / OM4 multimode okun opitiki okun, 100m ijinna gbigbe

• 850nm VCSEL orun & PIN aworan aṣawari

• Ṣe atilẹyin iṣẹ ID ni tẹlentẹle nipasẹ EEPROM

• Agbara kekere ati 3.3 foliteji, Agbara<1W

• Awọn sakani iwọn otutu ti nṣiṣẹ lati 0 °C si +70 °C

• Ni ibamu pẹlu RoHS

Awọn ohun elo

• 10Gbs ~ 25Gbs àjọlò

• Ibi ipamọ data ati ile-iṣẹ ibaraẹnisọrọ

• Olupin ati awọn ẹrọ ipamọ data

• Yipada / olulana/HBA

• Ile-iṣẹ data ati awọn asopọ inu-agbeko

FAQ

1. Bawo ni didara ọja Buydaccable.com?
Buydaccable.com jẹ olupilẹṣẹ alamọdaju pẹlu iriri ọdun mẹwa 10 ni Awọn Cables Iṣe to gaju.A ni eto iṣakoso didara ti o muna ati gbogbo awọn ọja ti ṣe idanwo ibaramu lile ṣaaju ifilọlẹ ni ọja naa.

2. Ṣe awọn ọja rẹ ni ibamu pẹlu eto mi?
Gbogbo awọn ọja wa ni a ṣe ni ibamu ti o muna si boṣewa MSA, wọn le ṣiṣẹ daradara pẹlu awọn burandi wọnyẹn ti ko ni awọn ibeere ibamu, gẹgẹbi, IBM, DELL, SUN, bbl Ṣugbọn diẹ ninu awọn burandi bii CISCO, HP, Juniper ati bẹbẹ lọ, le nilo Ifaminsi ikọkọ wọn inu fun ibaramu, ti o ba le jẹ ki a mọ ami iyasọtọ ati awoṣe ti awọn eto rẹ, a le yanju ọran ibaramu ṣaaju jiṣẹ awọn ọja.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Awọn ẹka ọja